Viên uống giảm đau hạ sốt Member’s Mark Ibuprofen 200mg

850.000₫
Bất kì thắc mắc nào phát sinh, xin vui lòng liên hệ số điện thoại: 0909365547 (8:00 - 17:00)

Ưu điểm:

✓ Thành phần giảm đau và hạ sốt.

✓ Giảm các cơn đau: nhức đầu, cảm lạnh thông thường, đau răng, đau lưng, đau nhức cơ bắp, đau bụng kinh và viêm khớp.

✓ Phản ứng nhanh.

✓ Dễ nuốt, dễ uống, viên nhỏ gọn.

HDSD: Người lớn và trẻ em từ 12 tuổi trở lên: Uống mỗi lần 1 viên. Các lần uống phải cách nhau 4-6 tiếng nếu triệu chứng vẫn còn.

Nếu cơn đau hoặc cơn sốt của bạn mà 1 viên không thể đáp ứng hiệu quả, thì bạn có thể dùng 1 lần 2 viên (đối với đau và sốt nặng).

See more

FAVORITE

PERFECT PITCHER - BÌNH LỌC NƯỚC TẠO KIỀM
ELITA PURE ENHANCED REPLACEMENT FILTER
H2 ULTRAWATER REPLACEMENT PACKAGE
ALKAVIVA DELPHI WATER IONIZER (9 PLATES)
ALKAVIVA VESTA WATER IONIZER (9 PLATES)
ALKAVIVA ATHENA WATER IONIZER (7 PLATES)

Chúng tôi cam kết giao hàng chỉ trong 2 ngày hành chính

Liên hệ ngay 0909365547 để được hỗ trợ chi tiết

Chính sách đổi trả: 1 ĐỔI 1 trong vòng 7 ngày

Chương trình khuyến mãi diễn ra thường xuyên